ATXMEGA16A4-AU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATXMEGA16A4-AU-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATXMEGA16A4-AU
คำอธิบาย
IC MCU 8/16BIT 16KB FLASH 44TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® XMEGA® A4 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8/16-Bit 32MHz 16KB (8K x 16) แฟลช 44-TQFP (10x10)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ATXMEGA16A4-AU รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด EEPROM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
2K x 8
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.6V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 12x12b; D/A 2x12b
โปรเซสเซอร์หลัก
AVR
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
ขนาดคอร์
8/16-Bit
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz