ATXMEGA16E5-MU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATXMEGA16E5-MU-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATXMEGA16E5-MU
คำอธิบาย
IC MCU 8/16BIT 16KB FLASH 32VQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® XMEGA® E5 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8/16-Bit 32MHz 16KB (8K x 16) แฟลช 32-QFN (5x5)
โมเดล EDA/CAD
ATXMEGA16E5-MU รุ่น
ขนาด EEPROM
512 x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.6V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 16x12b; D/A 2x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz