ATXMEGA32E5-AN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATXMEGA32E5-AN-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATXMEGA32E5-AN
คำอธิบาย
IC MCU 8/16BIT 32KB FLASH 32TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® XMEGA® E5 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8/16-Bit 32MHz 32KB (16K x 16) แฟลช 32-TQFP (7x7)
โมเดล EDA/CAD
ATXMEGA32E5-AN รุ่น
ขนาด EEPROM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
4K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.6V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 16x12b; D/A 2x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)
ความเร็ว
32MHz