ATXMEGA32E5-M4UR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATXMEGA32E5-M4URTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ATXMEGA32E5-M4URCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ATXMEGA32E5-M4URDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATXMEGA32E5-M4UR
คำอธิบาย
IC MCU 8/16BIT 32KB FLASH 32UQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® XMEGA® E5 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8/16-Bit 32MHz 32KB (16K x 16) แฟลช 32-UQFN (4x4)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ATXMEGA32E5-M4UR รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด EEPROM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
4K x 8
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.6V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 16x12b; D/A 2x12b
โปรเซสเซอร์หลัก
AVR
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
ขนาดคอร์
8/16-Bit
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz