ATXMEGA32E5-MN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATXMEGA32E5-MN-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATXMEGA32E5-MN
คำอธิบาย
IC MCU 8/16BIT 32KB FLASH 32VQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® XMEGA® E5 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8/16-Bit 32MHz 32KB (16K x 16) แฟลช 32-VQFN (5x5)
โมเดล EDA/CAD
ATXMEGA32E5-MN รุ่น
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.6V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)
ความเร็ว
32MHz