ATXMEGA32E5-MUR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATXMEGA32E5-MURTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ATXMEGA32E5-MURCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ATXMEGA32E5-MURDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATXMEGA32E5-MUR
คำอธิบาย
IC MCU 8/16BIT 32KB FLASH 32QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® XMEGA® E5 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8/16-Bit 32MHz 32KB (16K x 16) แฟลช 32-QFN (5x5)
โมเดล EDA/CAD
ATXMEGA32E5-MUR รุ่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.6V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz