AVR16EB20T-I/REB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-AVR16EB20T-I/REBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-AVR16EB20T-I/REBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-AVR16EB20T-I/REBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AVR16EB20T-I/REB
คำอธิบาย
16KB RWW,2KB RAM,20MHZ,12-BIT AD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR null ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 16KB (16K x 8) แฟลช 20-VQFN (3x3)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AVR16EB20T-I/REB รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
Mfr
ขนาด EEPROM
512 x 8
ชุด
ขนาด RAM
2K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 14x12b
โปรเซสเซอร์หลัก
AVR
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายนอก, ภายใน
ขนาดคอร์
8-Bit
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
20MHz