DSA6331JL2AB-024.0000VAO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-DSA6331JL2AB-024.0000VAO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSA6331JL2AB-024.0000VAO
คำอธิบาย
MEMS OSC, AUTO,LVCMOS, 24MHZ, 25
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24 MHz XO (มาตรฐาน) LVCMOS ออสซิลเลเตอร์ 1.71V ~ 3.63V 4-VLGA
หมวดหมู่
ความเสถียรของความถี่
±25ppm
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ชุด
สเปรดสเปกตรัมแบนด์วิธ
±0.25%, กระจายที่ศูนย์กลาง
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
3mA (ทั่วไป)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เบสเรโซแนนซ์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-VLGA
ประเภท
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-VLGA (2.5x2)
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
เอาต์พุต
LVCMOS
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.89mm)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.71V ~ 3.63V