DSC1001DL5-048.0000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-DSC1001DL5-048.0000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSC1001DL5-048.0000
คำอธิบาย
MEMS OSC XO 48.0000MHZ CMOS SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
48 MHz XO (มาตรฐาน) CMOS ออสซิลเลเตอร์ 1.7V ~ 3.6V สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า) 4-VDFN
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.7V ~ 3.6V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±10ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
10.5mA
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
ความถี่
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)