DSC1003CL5-100.0000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-DSC1003CL5-100.0000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSC1003CL5-100.0000
คำอธิบาย
OSCILLATOR MEMS SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 MHz XO (มาตรฐาน) CMOS ออสซิลเลเตอร์ 1.7V ~ 3.6V สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า) 4-VDFN
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.7V ~ 3.6V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±10ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
16.6mA
ประเภท
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-VDFN (3.2x2.5)
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ฟังก์ชั่น
สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)