DSC1101DL5-052.8000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-DSC1101DL5-052.8000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSC1101DL5-052.8000
คำอธิบาย
MEMS OSC XO 52.8000MHZ CMOS SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
52.8 MHz XO (มาตรฐาน) CMOS ออสซิลเลเตอร์ 2.25V ~ 3.6V สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า) 6-VDFN
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.25V ~ 3.6V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±10ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
บรรจุภัณฑ์
แถบ
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
35mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เบสเรโซแนนซ์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-VDFN
ประเภท
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-VDFN (2.5x2)
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
ฟังก์ชั่น
สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)