DSC1101DM2-025.0000T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-DSC1101DM2-025.0000T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSC1101DM2-025.0000T
คำอธิบาย
MEMS OSC XO 25.0000 MHZ CMOS SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 MHz XO (มาตรฐาน) CMOS ออสซิลเลเตอร์ 2.25V ~ 3.6V สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า) 6-VDFN
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.25V ~ 3.6V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±25ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
35mA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-VDFN (2.5x2)
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
ฟังก์ชั่น
สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)