DSC1121AI2-125.0000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-DSC1121AI2-125.0000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSC1121AI2-125.0000
คำอธิบาย
MEMS OSC XO 125.0000MHZ CMOS SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
125 MHz XO (มาตรฐาน) CMOS ออสซิลเลเตอร์ 2.25V ~ 3.6V 6-VDFN แผ่นสัมผัส
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.25V ~ 3.6V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±25ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
35mA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-VDFN (7x5)
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm)
เอาต์พุต
CMOS
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)