DSC1121CM2-040.0000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-DSC1121CM2-040.0000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSC1121CM2-040.0000
คำอธิบาย
MEMS CMOS OSC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
40 MHz XO (มาตรฐาน) CMOS ออสซิลเลเตอร์ 2.25V ~ 3.6V 6-VDFN
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.25V ~ 3.6V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±25ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
35mA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-VDFN (3.2x2.5)
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
เอาต์พุต
CMOS
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)