DSC1124BL3-100.0000T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-DSC1124BL3-100.0000T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSC1124BL3-100.0000T
คำอธิบาย
MEMS OSC SO
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 MHz XO (มาตรฐาน) HCSL ออสซิลเลเตอร์ 2.25V ~ 3.6V 6-VDFN
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DSC1124BL3-100.0000T รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.25V ~ 3.6V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±20ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
42mA
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.126" W (5.00mm x 3.20mm)
ความถี่
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)