DSPIC30F2011-20E/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC30F2011-20E/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC30F2011-20E/P
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 12KB FLASH 18DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
dsPIC dsPIC™ 30F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 20MIPS 12KB (4K x 24) แฟลช 18-PDIP
โมเดล EDA/CAD
DSPIC30F2011-20E/P รุ่น
ขนาด RAM
1K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.5V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x12b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความเร็ว
20MIPS
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
18-PDIP
การเชื่อมต่อ
I2C, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
18-DIP (0.300", 7.62mm)