DSPIC30F2011-30I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC30F2011-30IP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC30F2011-30I/P
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 12KB FLASH 18DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
dsPIC dsPIC™ 30F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 30MIPs 12KB (4K x 24) แฟลช 18-PDIP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DSPIC30F2011-30I/P รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด RAM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.5V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x12b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
โปรเซสเซอร์หลัก
dsPIC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
16-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความเร็ว
30MIPs
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
18-PDIP
การเชื่อมต่อ
I2C, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
18-DIP (0.300", 7.62mm)