DSPIC30F2011-30I/SO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC30F201130ISO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC30F2011-30I/SO
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 12KB FLASH 18SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
dsPIC dsPIC™ 30F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 30MIPs 12KB (4K x 24) แฟลช 18-SOIC
โมเดล EDA/CAD
DSPIC30F2011-30I/SO รุ่น
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.5V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
30MIPs
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
18-SOIC
การเชื่อมต่อ
I2C, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
18-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)