DSPIC30F2011T-20E/SO มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
dsPIC dsPIC™ 30F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 20MIPS 12KB (4K x 24) แฟลช 18-SOIC
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DSPIC30F2011T-20E/SO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC30F2011T-20E/SO-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC30F2011T-20E/SO
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 12KB FLASH 18SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DSPIC30F2011T-20E/SO รุ่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.5V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
20MIPS
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
18-SOIC
การเชื่อมต่อ
I2C, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
18-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)