DSPIC30F3012-20E/P มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
dsPIC dsPIC™ 30F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 20MIPS 24KB (8K x 24) แฟลช 18-PDIP
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
18-DIP (300mil)_SDIP18 Pkg
DSPIC30F3012-20E/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC30F3012-20E/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC30F3012-20E/P
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 24KB FLASH 18DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DSPIC30F3012-20E/P รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ชุด
ขนาด EEPROM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.5V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ความเร็ว
20MIPS
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
การเชื่อมต่อ
I2C, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
18-PDIP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
18-DIP (0.300", 7.62mm)