DSPIC30F3012-20I/SO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC30F301220ISO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC30F3012-20I/SO
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 24KB FLASH 18SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
dsPIC dsPIC™ 30F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 20MIPS 24KB (8K x 24) แฟลช 18-SOIC
โมเดล EDA/CAD
DSPIC30F3012-20I/SO รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ชุด
ขนาด EEPROM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.5V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
20MIPS
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การเชื่อมต่อ
I2C, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
18-SOIC
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
18-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)