DSPIC30F4012-30I/SO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC30F401230ISO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC30F4012-30I/SO
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 48KB FLASH 28SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
dsPIC dsPIC™ 30F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 30MIPs 48KB (16K x 24) แฟลช 28-SOIC
โมเดล EDA/CAD
DSPIC30F4012-30I/SO รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ชุด
ขนาด EEPROM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.5V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 6x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
30MIPs
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การเชื่อมต่อ
CANbus, I2C, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SOIC
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, PWM ควบคุมมอเตอร์, QEI, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)