DSPIC30F4013-30I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC30F4013-30IP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC30F4013-30I/P
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 48KB FLASH 40DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
dsPIC dsPIC™ 30F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 30MIPs 48KB (16K x 24) แฟลช 40-PDIP
โมเดล EDA/CAD
DSPIC30F4013-30I/P รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ชุด
ขนาด EEPROM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.5V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 13x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
30MIPs
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
การเชื่อมต่อ
CANbus, I2C, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
40-PDIP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
AC'97, ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, I2S, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
40-DIP (0.600", 15.24mm)