DSPIC30F6010A-30I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC30F6010A30IP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC30F6010A-30I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 144KB FLASH 80TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
dsPIC dsPIC™ 30F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 30MIPs 144KB (48K x 24) แฟลช 80-TQFP (12x12)
โมเดล EDA/CAD
DSPIC30F6010A-30I/PT รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ชุด
ขนาด EEPROM
4K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
8K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.5V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 16x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)