DSPIC30F6013A-30I/PF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC30F6013A-30I/PF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC30F6013A-30I/PF
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 132KB FLASH 80TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
dsPIC dsPIC™ 30F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 30MIPs 132KB (44K x 24) แฟลช 80-TQFP (14x14)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DSPIC30F6013A-30I/PF รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด EEPROM
2K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
6K x 8
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 16x12b
โปรเซสเซอร์หลัก
dsPIC
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
ขนาดคอร์
16-Bit
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)