DSPIC30F6014-20E/PF มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 105
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 290
เอกสารข้อมูล
dsPIC dsPIC™ 30F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 20MIPS 144KB (48K x 24) แฟลช 80-TQFP (14x14)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DSPIC30F6014-20E/PF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC30F601420EPF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC30F6014-20E/PF
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 144KB FLASH 80TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
DSPIC30F6014-20E/PF รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ชุด
ขนาด EEPROM
4K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
8K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 16x12b
ภายใน
ขนาดคอร์
16-Bit
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)