DSPIC33FJ128GP206-I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC33FJ128GP206-I/PT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC33FJ128GP206-I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 128KB FLASH 64TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
dsPIC dsPIC™ 33F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 40MIPs 128KB (128K x 8) แฟลช 64-TQFP (10x10)
โมเดล EDA/CAD
DSPIC33FJ128GP206-I/PT รุ่น
ขนาด RAM
8K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
3V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 18x10b/12b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)