DSPIC33FJ128GP802-E/SO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC33FJ128GP802-E/SO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC33FJ128GP802-E/SO
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 128KB FLASH 28SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
dsPIC dsPIC™ 33F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 40MIPs 128KB (128K x 8) แฟลช 28-SOIC
โมเดล EDA/CAD
DSPIC33FJ128GP802-E/SO รุ่น
ขนาด RAM
16K x 8
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
3V ~ 3.6V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 10x10b/12b; D/A 2x16b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
โปรเซสเซอร์หลัก
dsPIC
เกรด
รถยนต์
ขนาดคอร์
16-Bit
คุณสมบัติ
AEC-Q100
ความเร็ว
40MIPs
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การเชื่อมต่อ
CANbus, I2C, IrDA, LINbus, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SOIC
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, DCI, DMA, I2S, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)