DSPIC33FJ256GP510A-I/PF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC33FJ256GP510A-I/PF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC33FJ256GP510A-I/PF
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 256KB FLASH 100TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
dsPIC dsPIC™ 33F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 40MIPs 256KB (256K x 8) แฟลช 100-TQFP (14x14)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DSPIC33FJ256GP510A-I/PF รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด RAM
16K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
3V ~ 3.6V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 32x10b/12b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
โปรเซสเซอร์หลัก
dsPIC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)