DSPIC33FJ256GP510A-I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC33FJ256GP510A-I/PT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC33FJ256GP510A-I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 256KB FLASH 100TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
dsPIC dsPIC™ 33F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 40MIPs 256KB (256K x 8) แฟลช 100-TQFP (12x12)
โมเดล EDA/CAD
DSPIC33FJ256GP510A-I/PT รุ่น
ขนาด RAM
16K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
3V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 32x10b/12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)