DSPIC33FJ256GP710AT-I/PF หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 2,945
เอกสารข้อมูล
dsPIC dsPIC™ 33F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 40MIPs 256KB (256K x 8) แฟลช 100-TQFP (14x14)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
dsPIC33 e-mobility | Datasheet Preview
DSPIC33FJ256GP710AT-I/PF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-DSPIC33FJ256GP710AT-I/PFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-DSPIC33FJ256GP710AT-I/PFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-DSPIC33FJ256GP710AT-I/PFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC33FJ256GP710AT-I/PF
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 256KB FLASH 100TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DSPIC33FJ256GP710AT-I/PF รุ่น
ขนาด RAM
30K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
3V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 32x10b/12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)