DSPIC33FJ64GP802-I/SO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSPIC33FJ64GP802-I/SO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSPIC33FJ64GP802-I/SO
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 64KB FLASH 28SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
dsPIC dsPIC™ 33F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 40MIPs 64KB (64K x 8) แฟลช 28-SOIC
โมเดล EDA/CAD
DSPIC33FJ64GP802-I/SO รุ่น
ขนาด RAM
16K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
3V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 10x10b/12b; D/A 2x16b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
16-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
40MIPs
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SOIC
การเชื่อมต่อ
CANbus, I2C, IrDA, LINbus, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)