LND250K1-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LND250K1-GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LND250K1-GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LND250K1-GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LND250K1-G
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 500V 13MA SOT23
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-Channel, โหมดการลดการนำ 500 V 13mA (Tj) 360mW (Ta) ติดบนพื้นผิว SOT-23 (TO-236AB)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LND250K1-G รุ่น
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1000Ohm @ 500µA, 0V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
10 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
360mW (Ta)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
500 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23 (TO-236AB)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
0V