MUX36S08IPWR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-43931-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-43931-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-43931-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MUX36S08IPWR
คำอธิบาย
IC MUX 8:1 170OHM 16TSSOP
คำอธิบายโดยละเอียด
1 สวิตช์วงจร ic 1899-12-30 170Ohm 16-TSSOP
โมเดล EDA/CAD
MUX36S08IPWR รุ่น
หมวดหมู่
เวลาสวิตช์ (Ton, Toff) (สูงสุด)
136ns, 75ns
ผู้ผลิต
Texas Instruments
การฉีดประจุ
0.3pC
2.4pF, 7.5pF
สัญญาณรบกวน
-96dB @ 1MHz
จำนวนของวงจร
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
170Ohm
การจับคู่ระหว่างช่องกับช่อง (ΔRon)
2.4Ohm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, เดี่ยว (V+)
10V ~ 36V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-TSSOP
±5V ~ 18V