MCP1252-33X50I/MS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP1252-33X50I/MS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP1252-33X50I/MS
คำอธิบาย
IC REG CHARGE PUMP PROG 1 8MSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อัดประจุ ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ตั้งโปรแกรมได้ 3.3V, 5V 1 เอาต์พุต 120mA 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCP1252-33X50I/MS รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟ - เอาต์พุต
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
650kHz
ฟังก์ชั่น
สเต็ปอัพ/สเต็ปดาวน์
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ไม่
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
โทโพโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-MSOP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
2.7V