MCP1253-33X50I/MS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP1253-33X50I/MS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP1253-33X50I/MS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อัดประจุ ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ตั้งโปรแกรมได้ 3.3V, 5V 1 เอาต์พุต 120mA 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm)
โมเดล EDA/CAD
MCP1253-33X50I/MS รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
2.7V