MCP1501T-18E/CHYVAO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MCP1501T-18E/CHYVAOTR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-MCP1501T-18E/CHYVAOCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-MCP1501T-18E/CHYVAODKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP1501T-18E/CHYVAO
คำอธิบาย
IC VREF SERIES 1.8V SOT23-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีรีส์ ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.1% SOT-23-6
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
2V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภทอ้างอิง
ซีรีส์
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
กระแสไฟ - เอาต์พุต
20 mA
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.1%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
50ppm/°C