MCP1501T-20E/CHY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP1501T-20E/CHYTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MCP1501T-20E/CHYCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MCP1501T-20E/CHYDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP1501T-20E/CHY
คำอธิบาย
IC VREF SERIES 2.048V SOT23-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีรีส์ ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.1% SOT-23-6
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
50ppm/°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
2.25V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.048V
กระแสไฟ - เอาต์พุต
20 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.1%