MCP1501T-25E/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP1501T-25E/SNTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MCP1501T-25E/SNCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MCP1501T-25E/SNDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP1501T-25E/SN
คำอธิบาย
IC VREF SERIES 0.1% 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีรีส์ ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.1% 8-SOIC
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
50ppm/°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
2.7V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
กระแสไฟ - เอาต์พุต
20 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.1%