MCP1700-2502E/TO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP1700-2502E/TO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP1700-2502E/TO
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.5V 250MA TO92-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 250mA TO-92-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCP1700-2502E/TO รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
4 µA
บรรจุภัณฑ์
ถุง
PSRR
44dB (100Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-92-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.35V @ 250mA