MCP1702T-2502E/CB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP1702T-2502E/CBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MCP1702T-2502E/CBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MCP1702T-2502E/CBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP1702T-2502E/CB
คำอธิบาย
IC REG LIN 2.5V 250MA SOT23A-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 250mA SOT-23A-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCP1702T-2502E/CB รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
5 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
44dB (100Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
13.2V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23A-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.1V @ 250mA