MCP1711T-18I/5X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP1711T-18I/5XTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MCP1711T-18I/5XCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MCP1711T-18I/5XDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP1711T-18I/5X
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 150MA 4-UQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA 4-UQFN (1x1)
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
1.27 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
1.8 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-UDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-UQFN (1x1)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.4V @ 150mA