MCP1825T-5002E/DC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP1825T-5002E/DCTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MCP1825T-5002E/DCCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MCP1825T-5002E/DCDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP1825T-5002E/DC
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 5V 500MA SOT-223-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA SOT-223-5
โมเดล EDA/CAD
MCP1825T-5002E/DC รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
220 µA
PSRR
60dB (100Hz)
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, สัญญาณแสดงว่ามีไฟเลี้ยง
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-223-6
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.35V @ 500mA