MCP3001-I/MS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP3001-I/MS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP3001-I/MS
คำอธิบาย
IC ADC 10BIT 8-MSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตัวแปลงบิตอะนาล็อกเป็นดิจิตอล 1 อินพุต 1 SAR 8-MSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCP3001-I/MS รุ่น
หมวดหมู่
จำนวน A/D คอนเวอร์เตอร์
1
ผู้ผลิต
Microchip Technology
สถาปัตยกรรม
SAR
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประเภทอ้างอิง
ภายนอก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, อนาล็อก
2.7V ~ 5.5V
จำนวนของบิต
10
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, ดิจิตอล
2.7V ~ 5.5V
อัตราการสุ่มตัวอย่าง (ต่อ Second)
200k
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของอินพุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm)