MCP3001-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP3001-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP3001-I/P
คำอธิบาย
IC ADC 10BIT 8-PDIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตัวแปลงบิตอะนาล็อกเป็นดิจิตอล 1 อินพุต 1 SAR 8-PDIP
โมเดล EDA/CAD
MCP3001-I/P รุ่น
ประเภทอ้างอิง
ภายนอก
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, อนาล็อก
2.7V ~ 5.5V
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, ดิจิตอล
2.7V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-DIP (0.300", 7.62mm)