MCP3004-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP3004-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP3004-I/P
คำอธิบาย
IC ADC 10BIT 14-PDIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตัวแปลงบิตอะนาล็อกเป็นดิจิตอล 2, 4 อินพุต 1 SAR 14-PDIP
โมเดล EDA/CAD
MCP3004-I/P รุ่น
ประเภทอ้างอิง
ภายนอก
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, อนาล็อก
2.7V ~ 5.5V
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, ดิจิตอล
2.7V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของอินพุต
2, 4
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-DIP (0.300", 7.62mm)