MCP3905A-I/SS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP3905A-I/SS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP3905A-I/SS
คำอธิบาย
IC POWER METERING-1 PHASE 24SSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
Single Phase มิเตอร์ ic 24-SSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCP3905A-I/SS รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7mA
ผู้ผลิต
Microchip Technology
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5 V ~ 5.5 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประเภทมิเตอร์
Single Phase
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อินพุตอิมพีแดนซ์
390kOhm
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ข้อผิดพลาดการวัด
0.001
บรรจุภัณฑ์ / เคส
24-SSOP (0.209", ความกว้าง 5.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - I/O สูง
2.4V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
24-SSOP
แรงดันไฟฟ้า - I/O ต่ำ
0.85V