MCP3905AT-I/SS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP3905AT-I/SSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MCP3905AT-I/SSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MCP3905AT-I/SSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP3905AT-I/SS
โมเดล EDA/CAD
MCP3905AT-I/SS รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7mA
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5 V ~ 5.5 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อินพุตอิมพีแดนซ์
390kOhm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
24-SSOP (0.209", ความกว้าง 5.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - I/O สูง
2.4V
แรงดันไฟฟ้า - I/O ต่ำ
0.85V