MCP3909-I/SS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP3909-I/SS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP3909-I/SS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
โมเดล EDA/CAD
MCP3909-I/SS รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.3mA
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5 V ~ 5.5 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อินพุตอิมพีแดนซ์
390kOhm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
24-SSOP (0.209", ความกว้าง 5.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - I/O สูง
2.4V
แรงดันไฟฟ้า - I/O ต่ำ
0.85V