MCP40D18T-104E/LTY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MCP40D18T-104E/LTYTR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-MCP40D18T-104E/LTYCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-MCP40D18T-104E/LTYDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP40D18T-104E/LTY
คำอธิบาย
IC DIG POT 100K SC-70-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ดิจิตอลโพเทนชิโอมิเตอร์ 100k โอห์ม 1 วงจร 128 แถบ I2C อินเตอร์เฟซ SC-70-6
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 5.5V
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ (Typ)
150ppm/°C
6-TSSOP, SC-88, SOT-363
จำนวนของแท็ป
128
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C